Diễn đàn a3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn a3

Nơi pà con anh em hội tụ

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Most Viewed Topics
16 động tác võ thể dục
Thú vui của tớ: 12 cung Hoàng đạo
Thay bộ emotion đi @@
Trò chơi nếu ..... thì
Tớ cần down Cooking Mama
Trò chơi Ông Bụt
Hội hài hước vô đối
10a3D thân yêu
vĩnh phúc 6 ngày 5 đêm ...nhớ...
Topic báo danh ( sao lại thiếu cái quan trọng nhể )
Latest topics
» Lập một topic để chuẩn bị dự án tham gia đi Singapore như mọi năm nào
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jul 23, 2011 8:30 pm by ASHLEY

» Topic báo danh ( sao lại thiếu cái quan trọng nhể )
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jul 23, 2011 8:26 pm by ASHLEY

» How to be NINJA (by Nigahiga)
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeFri Jul 22, 2011 9:38 pm by ncvhung

» Bốc đầu các thể loại :=)):
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeFri Jul 22, 2011 5:58 pm by chuoi2_namlun

» Trò chơi nếu ..... thì
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 9:58 am by otitxtalit

» A3's top MODELS
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 9:55 am by otitxtalit

» Thời khoá biểu 11A3
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeWed Jul 20, 2011 7:37 pm by Ikaros

» Bựa..=))..buồn cười
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeTue Jul 19, 2011 10:00 am by chuoi2_namlun

» Ashley Nguyen xi-tin vs. anh Chiến 'phập'
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 12:55 pm by ReDSheep

» Quân khu 2 up lại nè
Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 10:31 pm by ASHLEY

Most active topic starters
Admin
Tớ cần down Cooking Mama I_vote_lcapTớ cần down Cooking Mama I_voting_barTớ cần down Cooking Mama I_vote_rcap 
ndat1006
Tớ cần down Cooking Mama I_vote_lcapTớ cần down Cooking Mama I_voting_barTớ cần down Cooking Mama I_vote_rcap 
:.:.Mia.:.:
otitxtalit
s2_imyoona
Ikaros
Capricorn
ReDSheep
utan
Tre?con
Top posters
Admin
otitxtalit
ReDSheep
s2_imyoona
ndat1006
Capricorn
utan
chuoi2_namlun
Ikaros
ncvhung
Top posting users this week
No user
Top posting users this month
No user
Statistics
Diễn Đàn hiện có 36 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: elephant_lvntt

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 617 in 81 subjects
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 22 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 12:17 pm

Share | 

Tớ cần down Cooking Mama

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ReDSheep
tổ trưởng
tổ trưởng
ReDSheep

Nữ Zodiac : Aries

Chinese zodiac : Pig
Birthday : 10/04/1995

Tớ cần down Cooking Mama Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:41 am

Tớ cần down Cooking Mama 468011964 tớ rất thích trò cooking mama nhưng down về mà ko cài được dù tớ đã down bản cho pc Tớ cần down Cooking Mama 409051090 [shit]
Tớ lập cái topic này để năn nỉ các cậu. nếu bạn nào down đ.c thì cop vô usb cho tớ nhá Tớ cần down Cooking Mama 3858959338
ndat1006
tổ trưởng
tổ trưởng
ndat1006

Nam Zodiac : Libra

Birthday : 22/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 8:51 pm

Đây là game flash ha? Mà sao trông kinh dị thế Cẩm? Tớ cần down Cooking Mama 2924164593
Nếu là flash thì đâu phải cài đặt j đâu, chỉ cần down Adobe Flash Player thôi mà
Nhưng khuyên c đừng chơi nhiều quá, ớn bỏ cha lên đc Tớ cần down Cooking Mama 3075474608
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Zodiac : Capricorn

Chinese zodiac : Dog
Birthday : 11/01/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:21 pm

Tú nói gì mà khôn thế, nó xin link cơ mà, liên quan gì đến cài đặt. có link thì send cho nó dow
https://a3familyntt.forumvi.com
ndat1006
tổ trưởng
tổ trưởng
ndat1006

Nam Zodiac : Libra

Birthday : 22/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 9:07 am

Bên ngoài Topic nó bảo xin link, nhưng bên trong thì bảo nó down về r nhưng k cài đc Tớ cần down Cooking Mama 468011964
Nói chung là t trả lời theo như Cẩm viết trên thôi
ReDSheep
tổ trưởng
tổ trưởng
ReDSheep

Nữ Zodiac : Aries

Birthday : 10/04/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 4:12 pm

vẫn ko đ.c thế mới đau chứ. bạn nào down đ.c op vô usb cho tớ nha. :(
Ikaros
tổ phó
tổ phó
Ikaros

Nam Zodiac : Taurus

Birthday : 17/05/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 4:21 pm

Hình như cái này chơi trên giả lập DNS thì phải @@ tại vì nó là game trên gameboy vs cả nintendo (nói một hồi chắc Cẩm cũng chả hiểu ="=) để t tìm link xem sao, chứ chơi giả lập ko thik lắm
s2_imyoona
tổ trưởng
tổ trưởng
s2_imyoona

Nam Zodiac : Aquarius

Birthday : 07/02/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 5:06 pm

;)). Chơi đc r. Đầu tiên c down cái giả lập về trc, down[url=tại đây]http://www.mediafire.com/?bddljqydpey[/url]. Sau down típ cái rom cooking mama về tại [url=đây]http://www.mediafire.com/?65vfvqyuunu[/url], đây là Cooking mama 2 nha. Sau đó giải nén cái gba rồi cho hết vào 1 thư mục cho dễ.
B1: mở cái file no$gba2.5c, nó ra ntn nè
Tớ cần down Cooking Mama A1-1
, c chọn file rom cm2
b2: sau khi c mở game thì nó ra ntn
Tớ cần down Cooking Mama A2-1
b3: vào option/emulation hoặc nhấn f11 thì nó hiện ra cái bảg và c chỉnh sửa y hệt ntn thì sẽ chơi đc
Tớ cần down Cooking Mama Clip
b4: c vào file/ reset cartridge ( cái này k fải hìh mh hoạ nha, tốn time chụp vs up ảnh wa:(), thế là xog r đó;))
Sau khi làm như trên thì nó ra ntnTớ cần down Cooking Mama A3-1Tớ cần down Cooking Mama KissesTớ cần down Cooking Mama Onion-head63
s2_imyoona
tổ trưởng
tổ trưởng
s2_imyoona

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 5:14 pm

À wen. Sau khi cài thì c vào option/save option để lần chơi sau k fải cài lại nhá;)). T k chơi nên còn nhìu tíh năg k bik, cái này thì c tự tìm hiểu trog quá trìh chơi nháTớ cần down Cooking Mama Onion-head69Tớ cần down Cooking Mama Boy
s2_imyoona
tổ trưởng
tổ trưởng
s2_imyoona

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 8:49 pm

Cái link down t viết nhầm:)
down nds nè: here
down cm2: here
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ cần down Cooking Mama   Tớ cần down Cooking Mama I_icon_minitime

Tớ cần down Cooking Mama

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang